679 ตอบกลับ

เดือนเด่วขึ้น4โลเลยค่ะ เดือนหน้าหมอนัดตรวจเบาหวานเลย

บอกวิธีหน่อยค่ะคือบ้านน้ำหนักตัวลดๆๆๆๆๆหายไปเยอะมากเลย

ตอนนี้ 5 เดือน ขึ้นมา 2 โลค่ะ พยายามกินแล้วแต่ไม่ขึ้นเลยค่ะ

ขึ้นมา โล ครึ่งค่ะ..คิดว่าจะกินให้เยอะขึ้น..พวกโปรตีนนะคะ..

ขึ้นมา3โลหมอด่ายับเลยค่ะ เราเป็นคนอ้วนค่ะเขาให้คุมอาหาร

บ้านนี้6เดือนน้ำหนักยังได้แค่43โลยุเลยค่ะแต่กินทั้งวัน🤗

บ้านนี้ก่อนท้อง59โล แพ้ท้องนน.ลด เหลือ53ตอนคลอด61โล นน.ลูก3495ก.

บ้านนี้31w5ขึ้นมา8โลจ้า แถมน้ำหนักน้องเกินเกณฑ์เท่าเด็ก35w3d

บ้านนี้กังวลจังเลย 5 เดือน ขึ้น โลเดี่ยวเองค่ะ เป็นไรไหม

บ้านนี้ท้องได้32+2 เเต่ก่อน52ตอนนี้70โลเเล้วจ้า ขึ้น18โลจ้่า