29 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ กินอะไรไม่อร่อยเลย อ๊วก ขมปาก ตลอด เลยค่ะ😅😂

เราเริ่มหายตอนเข้าเดือนที่3 แต่ยังจมูกดีอยู่ เหม็นอะไรง่ายๆ

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะ จะเป็นแค่พะอืดพะอมแค่ตอนท้องว่างมากๆ

บ้านนี้ 4 เดือนแล้วค่ะ ยังไม่หายเลยแพ้หนักมาก

ทางนี้แพ้ตั้งแต่5วีค มาเลิกแพ้ตอนเข้า 20วีคค้า

3เดือนกว่าเหมือนกันค่ะ ยังแพ้หนักเหมือนกัน

แล้วแต่คนคะ ตอนนี้ท้องได้3เดือนยังแพ้อยู่

15w อาการแพ้เริ่มหายค่ะ ไม่รู้แล้วแต่คนมั้ย

ประมาณ 13-14 วีคค่ะ ค่อยๆดีขึ้นจนหายไปเอง

บ้านนี้ท้องสองหายแพ้ตอนประมาณ20วีค