28w4d

ท้อง3 มีแต่คนบอกลูกสาวแค่ได้ผู้ชาย

28w4d
36 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ท้องใหญ่อึดอัดแทน ลองซาวด์ซิคะอาจจะรู้ชัดเจนยังไงก็ขอให้สมหวัง ดูแลสุขภาพดีๆคะปลอดภัยทั้งแม่และลูกคะ

ท้องสวย มากคะแม่ ไม่ลายเลย อิจฉาจัง บ้านนี้ท้องแรก ลาย ยับเยิน เลย

ท้องสามเหมือนกันค่ะแล้ว28+5w ค่ะแต่ทัองไม่โตเลยเหมือนอ้วนเฉยๆๆ

Post reply image

ท้องใหญ่มากเลยค่ะ แม่บ้านนี้32+4ยังเล็กยุเลยค่ะ

คุณแม่ท้องใหญ่มาก บ้านนี้ก็ท้องสามค่ะ 29w ลูกสาว

บ้านนี้34+1หมอก็ว่าชายค่ะแต่แม่มั่นใจว่าหญิง

อิจฉาแม่ ได้ลูกชาย บ้านนี้4สาวเลยคะ

คุณแม่ทาครีมบำรุงหน้าท้องของอะไรคะ

แนะนำครีมทาหน้าท้องหน่อยค้า

ท้องใหญ่มากแม่ นึกว่าท้องแฝด