56 ตอบกลับ

อยากกินเหมือนกันค่ะ ต้มให้น้องชายแล้วคือหอมมากๆ อยากกิน แต่ต้องอดไว้😂

กินได้แต่พอหายอยากค่ะบ้านนี้แอบชิมกะคนอื่นบ้างนิดหน่อย

กินได้ค่ะ แต่จะเพิ่ม ผัก เนื้อสัตว์อื่นๆ เข้าไปด้วยค่ะ

กินได้ค่ะ แต่แค่คำสองคำพอนะ ที่เหลือให้คุณสามีทานต่อ

กินค่ะใส่ผักใส่หมูใส่ไข่ด้วยนะคะ นานๆกินทีค่ะ😂😂😂

แอพนี้มีข้อมูลหลายอย่างลองเข้าไปอ่านดูนะคะ

บ้านนี้กินเกือบทุกวันค่เพราะชอบหิวตอนตี1-ตี2

บ้านนี้กินจ้า ใส่หมูใส่ผักไข่เพิ่มเอาค่ะ

บ้านนี้กินบ่อยค่าา...ลุกออกมาแข็งแรงดี

บ้านนี้กินตั้งแต่ท้องเลย ลูกเเข็งเเรงดีจ้า

VIP Member

บ้านนี้ก็มีกินอยุ่ค่ะ แต่ไม่บ่อย