บ้านนี้กำหนดคลอด 25 ตุลาคม มีแม่ๆบ้านไหนคลอดวันเดียวกันบ้างค่ะ อัพเดทอาการหน่อยค่าา

27 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

บ้านนี้23ตุลา ยังไม่มีอาการอะไรเลย

2y ago

ยังเงียบๆอยู่เลย ไม่มีอาการปวดอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด23 ต.ล ค่ะ

2y ago

มีอาการรึยังค่ะแม่ นน.น้องเท่าไหร่แล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้คลอด23ตุลาค่ะ

2y ago

มีเจ็บท้องเป็นบางครั้งค่ะ คุณแม่มีอาการยังไงบ้างคะ

ยังไม่มีอาการเลยค่ะ😂

2y ago

บ้านนี้อยากคลอดแล้วค่ะแม่ อาการเริ่มมาแล้ว แต่กลัวจะไม่ถึง 25 ต.ค มากค่ะ ภาวนาให้สัก 38+ ค่อยคลอดจะดีมาก

🤚วันเดียวกันเลยจ้าา

2y ago

มีอาการหรือเจ็บเตือนบ้างยังค่ะแม่ บ้านนี้รู้สึกจะเจ็บเตือนแล้ว ปวดหน่วงท้องบางบ้างที ปวดร้าวเอวมากค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ

2y ago

เจ็บเตือนนี้ยังเลยค่ะ นอกนั้นอาการเหมือนกันเลยค่ะ

27ตุลาค่ะ🥰

2y ago

มีอาการหรือว่าเจ็บเตือนยังค่ะแม่ บ้านนี้เจ็บเตือนไปแล้วค่ะ แต่ปวดหลังร้าวมาก อาการเหมือนคนเป็นเมนส์🤣