11 ตอบกลับ

หาหมอนะคะคุณแม่.บ้านนี้เคยมีเลือดออกค่ะ.ตอนได้24w6d. ตอนนี้ได้25w3dค่ะ.แต่ไม่มีอาการปวดใดๆแต่ก้อไม่สบายใจเลยให้แฟนพาไปหาหมอที่เราฝากครรภ์ค่ะ.เล่าอาการให้หมอฟังหมอก้อซาวดูเด็กในครรภ์บอกเด็กปกติครับ,หัวใจเด็กเต้นปกติครับ,รกเกาะสูงไม่ได้เกาะต่ำไม่มีอาการแท้งคุกคามครับ.พอได่ยินคุณหมอบอกเราก้ออุ่นใจขึ้นมากค่ะ.คุณหมอเลยจัดยาแก่อักเสบ+ฆ่าเชื้อมาให้กิน.กินไป4วันไม่มีเลือดเลยค่ะ.สบายใจแล้วค่ะ.ยังไงคุณแม่ลองไปปรึกษาคุณหมอเพื่อความสบายใจนะคะ.

จะรีบไปค่ะ ขอบคุณนะคะ

หาหมอเลยค่ะ มีเลือดออกมาเหมือนกัน ไปหาหมอหมอบอก รกเกาะต่ำ มีภาวะแท้งคุกคามด้วย หมอเลยให้แอดมิดรอดูอาการ 3วัน และให้กินยากันแท้งค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-130336)

เป็นกำลังใจให้นะคะ รบกวนปรึกษาแพทย์ดีก่าค่ะ

ขอบคุณนะคะ

ไปหาหมอดีกว่าค่ะ แม่ท้องไม่ควรมีเลือดออก

รีบไปหาหมอดีกว่าค่ะ เพื่อความปลอดภัย

อันตรายมากค่ะคนท้องไม่ควรมีเลือดออก

แนะนำให้ไปหาหมอดีกว่าจ้า

ไปให้หมอดูจะดีกว่าค่ะ

ไปหาหมอค่ะแม่