24 ตอบกลับ

TapFluencer

แม่ลองทานน้ำพรุนยังคะ บ้านนี้ทานน้ำพรุนออกโล่งสบายท้องเลยค่ะ

คือเราท้องผูก แลวเราเบ่งอึแรงๆเสี่ยงแท้งมั้ย ขอโทดที่ถามนะคะ

ยาคูลเลยค่ะ วันละ 2 ขวด เราท้อง 31 วีคแล้ว ไม่ผูกเลยเพราะทานทุกวัน

ขอบคุณมากนะคะ🙏

ยาคูลวันละ2ขวดค่ะ เราเป็นคนธาตุหนักเจอยาคูลไป ถ่ายสบายมาก

ลืมบอกเราเป็นคนไม่กินผักด้วยนะ😂

มะละกอสุกค่ะ ทานทุกวันเลย ลูกพรุนก็ระบายดีค่ะ

ระวังเป็นริดสีดวงนะคะกินพวกผลไม้ค่ะและนมค่ะ

กินผักบุ้งและผักกาดขาวแอปเปิ้ลเยอะๆคะแม่

แม่กินพวกผักใบเขียวคะ ช่วยในการย่อยง่ายขึ้น

เป็นคนทานผักผลไม้ตลอดค่ะ แต่เอาไม่อยู่ค่ะผูกเหมือนเดิม

น้ำลูกพรุนค่ะแม่ เช้าวันละแก้ว ลองดูค่ะ

VIP Member

แนะนำให้ดื่มนมเมจิกสีน้ำเงิน ขวดใหญ่ค่ะ

ขอบคุณนะคะ🙏