7 ตอบกลับ

บ้านนี้กินยาพาราเเล้วไม่ช่วยไรเลย​ เลยปล่อยให้หายเอง​ เป็นอยู่เกือบเดือนทรมาร​ ไปหาหมอ​ หมอก็ช่วยไรไม่ได้​ ได้เเต่ยา​ เหงือกบวม​ ปวดถึงหูลามยันสมอง​ พูดเเทบไม่ได้​ เลยไม่กินยา​ กลัวลูกเป็นไรอีก​ เเล้วมันก็หายเองเป็นปกติ​

เป็นเหมือนกันเลยค่ะไปหาหมอก้อได้เเค่พราเลยปล่อยไห้หายเ อง

พาราได้อย่างเดียวหรือไม่ก็ไปหาหมอฟันค่ะเพราะถ้าผุตอนนี้ก้​สามารถ​อุดหรือถอนได้

กินพาราแก้ปวดได้จ้า แต่ห้ามทานเยอะน้ะแม่ 😃

ถอนเรียบร้อยแล้วจ้าาา โล่งเลย

อมเกลือค้ะ หาย บ้านนี้ทำแบบนี้

พาราอย่างเดียวค่ะ

พาราค่ะ