21 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้อง2แล้ว 21+6ละ รู้สึกแค่ตอดเป็นครั้ง บางทีก้อเงียบเลย แอบเครียดเหมือนกันค่ะเป็นคนอ้วนมีไขมันหน้าท้องเยอะ แล้วท้องก้อไม่ค่อยออกด้วย ยอมรับเลยเครียดมาก

ดิ้นแล้วค่ะแต่อาจจะยังไม่รู้สึก อยู่ที่หน้าท้องเราด้วยหนาหรือบาง ส่วนตัวก่อนหน้านั้นแค่ตอดๆ รู้สึกว่าดิ้นดี20วีค 21-22วีค บรรเทิงมากค่ะแม่ รออีกสักพักนะคะ

บ้านนี้เริ่มตอดๆตอน16-17Wค่ะ จะเหมือนอะไรจ๊วบๆอยู่ในท้อง แต่จะยังไม่ค่อยแรงเลยเหมือน20Wขึ้น แต่ก็ขึ้นอยู่กลับหน้าท้องแม่ด้วยนะคะ ว่าหนาหรือบาง🥰

18วีคเหมือนกันค่ะ น้องดิ้นเบาๆ ไม่ค่อยรู้สึกเท่าไหร่ค่ะ เพราะน้องอาจจะยังตัวเล็กอยู่เลยเตะได้ไม่แรงนัก

บ้านนี้ดิ้นตั้งแต่13-14วีคแล้วคะเริ่มรู้สึก ทุกวันนี้19วีครู้สึกว่าดิ้นเก่งแล้วก็แรงด้วยคะโก่งตัวบ่อยมาก

โก่งทีเจ็บท้องเลยนะคะท้องนูนอยู่ข้างขวาข้างเดียวเลยบางทีก็ซ้ายบ้างแต่ส่วนน้อย

ดิ้นแล้วค่ะ แต่เบามาก+กับหน้าท้องแม่ๆแต่ละคนไม่เหมือรกันค่ะ เลยอาจจะไม่รู้สึก

บ้านนี้18+3แล้วยังไม่รุ้สึกเลยค่ะท้อง2 ท้องแรกรุ้สึกไวกว่า

บ้านนี้ยังรู้สึกไม่ได้เหมือนกันเลย 18w แล้วเหมือนกันจ้า

ดิ้นแล้วค่ะ แต่เบามาก ๆ บางทีเราอาจจะไม่รู้สึก

16-17วีคน้องจะตอดๆอยู่คะ20วีคขึ้นน้องถึงจะดิ้นคะ