23 ตอบกลับ

ได้ค่ะ บ้านนี้แรกๆก็นอนหงายตลอด พอเริ่มเข้า30วีคนอนหงายไม่ได้แล้วค่ะ🥲

นอนในท่าที่คุณแม่สบายที่สุดค่ะแต่ต้องพลิกตัวไปมาไม่ควรนอนท่าเดิมนานๆ

บ้านนี้ชอบนอนหงายเหมือนกันค่ะ ตอนนอนสบาย พอจะเปลี่ยนท่าโอดโอย ปวดหลังมาก555

บ้านนี้นอนหงายตลอดค่ะ ตอนนี้ 36+2w ลองถามคุณหมอ เอาที่แม่นอนสบายหลับสนิท

เอาที่สะดวกค่ะ แบบไหนที่แม่นอนหลับสนิทหลับสบาย หมอไม่ได้ห้ามคะ

ถ้าไม่อึดอัดก็นอนได้ค่ะ บ้านนี้ 31 วีคยังนอนตะแคง สลับหงายค่ะ

นอนได้คะเอาที่แม่สะดวกเลยคะ บ้านนี้นอนทุกท่าที่สบาย

บ้านนี้16วีคก็นอนหงายสลับกับตะแคงไปบ้างค่ะ

ตอนนี้38วีคยังมีหงายยุบ้างเลยค่ะ

เช้ามาเผลอนอนหงายเหมือนกันจ้า 🤣