41 ตอบกลับ

VIP Member

แล้วแต่คนคะ ของเรา15วีคเหมือนกัน หมอซาวน่าจะ ญ 90%จ้า

เห็นแล้วค่ะ บ้านนี้เห็นตอน 14w1d จู๋มาเต็ม ชัดมากค่ะ

บ้านนี้ 13w2d เห็นเพศแล้วค่ะคุณหมอบอกผู้ชาย1000000%ค่ะ

บ้านนี้เห็นตอน 16 w แต่ถ้าชัวร์ๆรอ 20 w เลยจ้าแม่ 🥰

เห็นเพศนะคะ แต่บางทีก็ยังไม่แน่ชัดค่ะคุณแม่

เห็นค่ะ​ ถ้าน้องอยู่ในท่าที่ไม่หนีบขา

ของเราหมอนัดซาวด์ตอน 17week ได้ผู้หญิงจ้า

อันนี้ตอน15+6จ้า ผู้ชายน้องอ้าขาโชว์เลย

อยู่ที่ท่าน้องค่ะจะให้เห็นไหม

เห็นค๊า.. 15วีคก็ชัดเจนมากแล้วคะ