83 ตอบกลับ

บ้านนี้มาเป็นตอน7เดือนค่ะ ตอนนี้เลย ใครพูดอะไรขัดใจไม่ได้เลยจะรู้สึกนอยจนร้องไห้คนเดียว😂😅

เราท้อง6เดือนแล้วบางครั้งก็อยู่เสยๆแล้วอยากร้องไห้เองไม่รู้เป็นไร หงุดหงิดหนิดหน่อยก็ร้อง

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ ช่วงนี้ร้องไห้บ่อยมากๆเลยค่ะ น้อยใจแฟนบ่อยก็มีค่ะ คิดมากละก็ร้องไห้ค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค้ะนอยสามี แม่สามีไม่มีใครเข้าใจเลยร้องให้น้ำตาตกทุกอดไม่ได้จิงๆค้ะ

เป็นค่ะ บ้านนี้ 14w แล้วก็ยังเป็นค่ะ ล่าสุดสามีขัดใจ เถียงกันแปบนึงร้องไห้เลยค่ะ😂

หนักมากค่ะบ้านนี้ จะนอยเก่งเหมือนกัน โดยเฉพาะสามีพูดไม่เข้าหูเราก็แอบน้ำตาไหล

2เดือนเหมือนกันค่ะ งอนเก่งและหงุดหงิดวีนเก่งมากสงสารสามีมากเลย แต่ก็ทำตลอด55

เป้นเหมือนกันค่ะแม่ตอนนี้จะเข้า6เดือนก้ยังเปนยุค่ะขี้น้อยใจมากชอบร้องไห้✌🤗

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-105518)

เป็นเหมือนกันคะ คิดมาก ขี้น้อยใจ แอบกลัวว่าลูกออกมาจะขี้แงเหมือนแม่รึป่าว555