รสจืด ไม่มีน้ำตาล ทานไม่ยาก

ทีแรกนึกว่าจะทานยากแต่ก็ไม่ยากค่ะ เหมือนดื่มนมธรรมดาทั่วไป รสจืดไม่มีน้ำตาลเหมาะกับคนควบคุมระดับน้ำตาลในเลือดด้วย มีรสอื่นๆไม่เคยลองเลยเพราะ
Anmum แอนมัม มาเทอร์น่า นมยูเอชทีสำหรับสตรีมีครรภ์และสตรีให้นมบุตร 12x3x180 มล. 36 กล่อง ขายยกลัง! Starting from ฿685 | Tap Rating - 4.8/5 ⭐⭐⭐⭐⭐

18 ตอบกลับ

ทานง่ายอร่อยมากค่ะทั้งรสจืดและรสผสมไม้รวม แต่ตอนนี้น้ำตาลขึ้นเลยทานได้แต่รสจืดค่ะ

เราชอบเอาไปชงใส่ซ็อกโกแล็ตกิน ถ้าไม่มีโอวัลตินกะซ็อกโกแล็ตเราก้ไม่กินเรย😅😅😂

ส่งผลดีต่อ​ลูกมากค่ะ แม่กินแอนมัมตลอดจนคลอดปรากฏ​ว่าลูกเกิดมาเกือบ​4กิโล

ท้องแรกท้อง2กินแต่แอนมัมจนคลอก น้องน้ำหนักเยอะเลยเกือบ4โลเลยต้องผ่าคลอด😅

ทานรสส้มกับผลไม้รวม อร่อยดีค่ะเหมือนทานนมเปรี้ยวปกติค่ะ

ดื่มรสผลไม้เหมือนกันเลยค่ะ

อร่อยนะค่ะกินวันนึงไม่ต่ำกว่า3กล่อง กินเพลินๆ

TapFluencer

รสจืด UHT ดีที่สุดค่าาาา ไม่คาว รับประทานง่าย 17w2d

Super Mum

แบบกล่อง น่าจะสะดวกที่สุดละคะ

ทานง่ายคะตอนนี้ก็ทานอยู่ค่ะ

อิแม่กินแล้วอ้วกง่ะ 😂🙏