มีใครได้ของขวัญจากHuggiesบ้างคะ

ทีมเมษายน64​ คะ​ ลงทะเบียนไว้จนลืมเลยคะ

มีใครได้ของขวัญจากHuggiesบ้างคะ
48 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ลงทะเบียนประมาณไม่เกิน2อาทิตย์ ได้แล้วค่ะ เพิ่งได้อย่างเดียวเอง รออย่างอื่นอยู่ จะมีอะไรส่งมาอีกมั้ย ลุ้น😂

Post reply image

ได้เเล้วค่ะ ก็ว่าของอะไร ส่งมา งง เรย ตังก็ไม่เก็บนึกว่าสามีสั่ง พอมาเเกะดู อ้าว ไปสมัครตอนไหนไม่รุ้5555

เพิ่งได้เมื่อเดือนที่แล้วค่ะ เอาเบอแม่กับเบอตัวเองลงค่ะ ได้มา 3 กล่อง 🤗

รออยุ่เหมือนกันค่ะเห็นส่งข้อความมาบอกใน Gmailว่ากำลังส่งมาให้.

ได้แล้วแต่ลูกใส่ไม่ได้ใส่แล้วแพ้ใช้ไปได้อันเดียวเองคะ

ได้เหมือนกันเลยค่ะ เบบี้เลิฟก็ได้ค่ะ

ยังไม่ได้เรยค่ะ รออยู่เหมือนกัน😅

ได้นานเเล้วจ้า ของเราได้เร็วนะ

บ้านนี้ลงไว้ของหลายอันเลยจ้าา

ลงทะเบียนทีไหนแอปไหนคะแม่ๆ