53 ตอบกลับ

บ้านนี้แตกแล้วคะ ย้ายทีม กำหนด 12 สิงหา คลอดจริง 29 กรกฎาคะ

เงียบ*

บ้านนี้กำหนดคลอด 12 สิงหานี้คะ ตอนนี้ 38วีค+2 เงียบอยู่คะ 🤣

อยากเจอหน้าตัวเล็กแล้วว55

บ้านนี้ 39+1 5 สิงหา เงียบเลยค่ะ หมอนัดกระตุ้นพรุ่งนี้แล้ว

ตัวเล็กยังหาวันเกิดไม่ได้🥹

บ้านนี้ 35+3 วีคค่า กำหนด 31สิงหา หมอนัดผ่า 23 สิงหานี้จ้า

บ้านนี้กำหนดคลอด 22 สิงหา ยังรออยู่จร้าาา..ยังไม่แตก

บ้านนี้วันนี้36วีคพอดีจ้า อยากแตกแล้วอึดอัดไม่ไหว🥰😂

ใกล้แล้วอดทนอีกนิดนะแม่🥰

บ้านนี้15สิงหา 38+2ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อยากเเตกมากๆๆ

บ้านนี้ 8 สิงหายังเงียบอยู่เลย ไม่มีวี่แววไรเลย

จะ39wเงียบมากค่ะ โดนยาระงับคลอดมา2ครั้งยาวเลยค่ะ😹

น่าจะรอครบ40น้องถึงอยากจะออกค่ะ😂

39+1 อยากแตกทุกวัน แต่น้อนไม่มาเลย พ่อตามก็แล้ว🤣

คนแปลกหน้าที่อยากเจอมากกก