12 ตอบกลับ

บ้านนี้จะกินเป็นโกโก้ไม่หวานเลยค่ะ นานๆถึงจะกินชากาแฟแต่ก็กินกินแบบหวานน้อย แอบกลัวเหมือนกันเพราะเพื่อนที่ทำงานคุมน้ำตาลไม่ได้ ตอนคลอดน้องหายใจเร็วประกอบกับภาสะน้ำคร่ำเยอะ น้องตัวเล็กมากจนต้องเข้าห้องอบ2วันเลยค่ะ

บ้านนี้ลูกสาวพฤศจิกา อยากทานแต่ทานพวกชาไม่ได้เลยค่ะอ้วกตลอดเลยได้กลิ่นแปลกๆที่ถามคนรอบข้างเขาบอกปกติ😭

บ้านนี้ก็กินชาไทยกับโกโก้สลับกันคะ แต่รอดเบาหวาน. วันไหนไม่ได้กินเหมือนขาดอะไรไป😂

บ้านนี้ก็กินทุกวัน ชาเขียวสลับโกโก้ แต่น้ำตาลไม่ขึ้นเหมือนกัน เพราะกินหวานน้อย 😂

มีเเต่หมอบอกคนอื่นให้เพิ่มน้ำหนัก เเต่ฉันนี่สิ 32วีคเเล้ว หมอบอกให้ลดน้ำหนักค่ะ😂

ลูกชาย ทีมตุลาเหมือนกันค่ะ บ้านนี้กินชานมทุกวันเหมือนกันค่ะ🥰

บ้านนี้ก็กินค่ะทุกวันเลย อดใจไม่ไหว จนตอนนี้ 35w+6 ค่ะ

บ้านนี้ติดนมเย็นคะแม่ ลูกสาวเหมือนกันค่า🥰

บ้านนี้กินชาเย็นไม่หวานค่ะติดมากก

กินทุกวันเลยค่ะ แต่สั่งหวานน้อย🥰