33 ตอบกลับ

36+5ปวดๆ เตือนบ้างแล้วค่ะ ท้องเเข็ง ค่ะปวดตรงจิมิค่ะ อึดอัดมาก

ไม่มีอาการอะไรเหมือนกันค่ะ37+1วิอยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ

6 มิถุนายน อาการมาเยอะแล้วค่ะ น่าจะได้ย้ายทีมแน่ๆเลย

บ้านนี้ 38 weeks. ค่ะ ไม่อาการอะไรเลยค่ะนอกจากปวดหน่วงๆช่วงท้อง ปวดหลังนอนเวลาลุกปวดช่องคลอดปวดขาหนีบมากๆค่ะ เดินลุกนั่งนอนไม่ไหวเลยตอนนี้5555 แต่เตือนอะไรยังไม่มีเลยค่า #ทีม1มิถุนายน

บ้านนี้ 36+1 เหมือนกันค่ะ มีปวดท้องน้อย เดินไม่ไหวไหว

บ้านนี้มีหน่วงๆบ้างแล้วคะ น้องโก่งตัวบ่อย36+3wคะ

TapFluencer

บ้านนี้ 36+2 ปวดลงจิมิ มากค่ะ เดินจะไม่ไหวแล้วค่ะ

ไม่มีอาการอะไรเหมือนกันค่ะ37+3วิคอยากแตกแล้ว

37+2 ยังไม่มีอาการเหมือนกันค่ะ เงียบมากเบย🥹

37+4 แล้วค่ะเจ็บท้องระบมแปลกๆเวลากลางคืน

ยังไม่มีอาการเหมือนกันจ้า12มิถุนา