59 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดคลอด5มิถุนาค่ะ แตกก่อนกำหนด ย้ายจากมิถุนามาเมษาเลยจร้า แตก33+6w.จร้า

กำหนดคลอด 9 มิถุนาจ้า อยากคลอดเเร้ว อึดอัดมาก อยากเห็นหน้าเจ้าตัวเล็กเเร้วคะ

7 มิ.ย ยังเงียบอยู่เลยค่ะ จะมีท้องแข็งกับหน่วงท้องเวลาเดินบ่อยแค่นั้นเองค่ะ

บ้านนี้หมอนัด 8/6/66 คะ ตอนนี้38+1แล้วอยากแตกมากเลยคะ เพราะมีอาการเตือนบ้างแล้ว

บ้านนี้11 มิถุนายน ยังไม่อยากแตกเลยค่ะ กะว่าจะแบกน้องไปแตกเดือนหน้า😆😆😆😆

บ้านนี้วันที่​6ค่ะ​ มีเจ็บท้อง​บ้างนิดหน่อย​อยาก​แตกแล้ว​เหมือนกัน​ค่ะ

บ้านนี้กำหนด13 ตอนนี้ 37+1 ปากมดลูกเปิด 1.25ค่ะ ท้องแข็งบ่อยแต่ไม่ถี่ค่ะ

ทางนี้37+2 ท้องไม่ค่อยแข็งเลยค่ะแม่ พึ่งมีอาการวันนี้รู้สึกว่าต้องดิ้นต่ำลงกว่าปกติเกือบถึงจิมิ แล้วเวลาน้องดิ้นรู้สึกเหมือนจะปวดฉี่

บ้านนี้แอบแตกก่อนแล้วจ้า กำหนด 9 มิถุนา 66 มาแตก 24 พฤษภา 66 37+5

คลอดเองค่ะ

บ้านนี้39+1 กำหนด1มิ.ย.ยังเงียบกริบอยู่เลยจ้า สงสัยน้องสร้างตึกอยู่555

บ้านนี้ยังไม่มีวี่แววจะแตกเลยค่ะกลัวการผ่ามากๆค่ะกำหนดคลอด9/6/66