95 ตอบกลับ

ทีม มิ.ย. //16 มิ.ยค่ะ ลูกคนแรก ได้ลูกชายสมใจพ่อเขาเลยค่ะ 😊

11 มิถุนาค่ะได้ลูกสาว คนแรกผู้ชาย พร้อมปิดอู่เลยจ้า 😄😄

บ้านนี้22มิถุนาจ้า หมอบอกว่าลูกสาว สมใจอิแม่เลยจ้า☺️

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ 20 มิถุนายน ผู้หญิงค่ะ

ทีมมิถุนายนเหมือนกันเลยค่ะ 9 มิ.ย. ได้ลูกชายค่ะ☺️

20 มิถุนา เหมือนกันเลยค่าคุณแม่ น้องผญ.เหมือนกันจ้า

25มิถุนา หมอบอกผู้หญิง80%จ้า ใจอยากได้ผู้หญิงมาก

ยินดีด้วยนะคะ ❤️❤️❤️❤️ กำหนดคลอดไกล้กันเลยค่ะ😍

27 มิย.จร้า ลูกชาย ไม่รู้ว่าจะตั้งชื่ออะไร มีแนะนำชื่อมั้ยคะ

20 มิถุนา เหมือนกันค่ะ คุณหมอบอกน้องเป็นผู้ชาย

บ้านนี้29มิถุนาค่ะ ผู้หญิงค่ะสมใจคุณพ่อค่ะ