13 ตอบกลับ

ลักษณะท้องไม่สามารถบอกได้ค่ะ แม่ซาวด์แล้วถามหมอเลยนะคะว่าชายหรือหญิง ได้เตรียมของให้น้องถูก หรือไม่ก้ซื้อสีกลางๆ

ท้องแหลมเหมือนจะได้ผู้หญิงเลยจ้าบ้านนี้กำหนดคลอดเดือนพฤษภาคมเหมือนกันจ้าบ้านนี้ได้ผุ้หญิงจ้า

อยากได้ผู้หญิงอย่าค่ะ🥰ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้23พฤภาค่ะหมอบอกลูกสาวค่ะน้องชอบดิ้นข้างขวา แม่ชอบกินของหวานค่ะ😊

เหมือนกันเลยคะเข้า8เดือนเเล้วน้องยังไม่อ้าขาให้หมอดูเลยคะ5555

บ้านนี้หมอนัด22 พ.ค ซาวด์เจอเพศน้องตั้งแต่22วีคค่ะ ใด้ชาย

ของเราก็เหมือนกันค่ะ 8เดือนแล้วยังไม่รู้เพศเลยคะ

ท้องคล้ายบ้านนี้เลยค่ะ บ้านนี้ได้ผู้ชายค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ 34วีคแล้วยังไม่รู้เพศเลย

อ้อขอบคุณค่ะ ของเรารู้ตอน16วีค น้องอ้าอร่างช่างพอดี แต่น้ำหนักไม่เคยบอกเราเลยยยจนเนี่ยละค่ะ 33วีคตรวจละเอียดหน่อยถึงยอมบอก เราใช้ประกันสังคมค่ะ รอ เลิดสิน

Super Mum

ขอทายเล่นๆน่าจะ ญ ค่า รอผลซาวด์อีกทีน๊า

ขอบคุณค่ะ🥰

ลักษณะท้องไม่สามารถบอกเพศได้ค่ะแม่