11 ตอบกลับ

ทีมพฤศจิกายนเช่นกันคะ บ้านนี้ท้อง 3 คะ ห่างจากพี่ชาย 15ปี ท้องนี้เหมือนได้ลูกคนแรก ตื่นเต้นคะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย ว่าเดือนหน้าถึงจะซื้อคะ

แสดงว่าน้องไม่ยอมบอกแม่คะ บ้านนี้รู้ตั้งแต่ 12 สัปดาห์คะ ตรวจโคโมโซมคะเลยรู้เพศไว แนะนำนะคะ ถ้าน้องไม่ยอมบอกแม่ ให้แม่ซื้อสีกลางๆเอาคะ ใส่ได้ทั้ง หญิงและชาย❤️

บ้านนี้90%แล้วค่ะ ท้อง3 เหนื่อยง่ายมากกกก เลยสั่งแอปส้มมาอย่างเดียวเลย แค่ยืนนานท้องกะแข็งมากกกเลยค่ะ

ท้อง2เหมือนกันค่ะยังไม่ได้เตรียม ตอนท้องแรกเตียม9เดือนเดินซื้อในห้างแทบขิต เหนื่อยมาก

ท้อง2 เหมือนกันค่ะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย29wแล้ว ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ยัวไม่รู้เพศน้องเลย

บ้านนี้ทีมกันยาเตรียมของไป รพครบเเล้วค่ะ เหลือบางอย่างเองง🥹🥹

กำลังถยอยซื้อเลยค่ะซื้อไปทีหลัง2-3อย่าง

วันนี้ไปซาวด์มาแล้วได้ลูกผู้ชายค่ะ

บ้านนี้ยังไม่รู้เพศเลยจ้า เลยยังไม่ซื้อ

ท้องสาม แข็งและดิ้นบ่อยมาก

เตรียมบางแล้ว ท้อง2คะ

ทีมพ.ยเหมือนกันค่ะ