8 ตอบกลับ

33+6w ทางนี้เหนื่อยง่าย น้องดิ้นแรงมากค่ะ ท้องแข็งเป็นระยะ แต่เจ็บท้องหลอกนะคะไปพบหมอมาแล้ว หายใจไม่ค่อยออกด้วยค่ะเพราะน้องโก่งตัวบ่อยมาก🥲

บ้านนี้ทีมพฤศจิกาเหมือนกันค่ะ 33 วีค ลูกตัวเล็กเกินไป ต้องนอนโรงบาล2 คืนฉีดยากระตุ้นปอดค่ะ แม่ๆลูกหนักเท่ารัยคะ

34+1 เหนื่อยมากค่ะ ยืนก็เหนื่อย นั่งก็เหนื่อย นอนก็ยังเหนื่อย ตึงหน้าท้องเหมือนท้องจะระเบิดเลยค่ะ 🤣🤣✌️✌️

32+ 3 ดิ้นช่วงตี 2-3 หนักมากค่ะตัวแม่ถึงกับโยก ขยับตัวทีลำบากมาก ท้องแข็งบ่อย อยากเอนหลังตลอดเวลาเลย 😅

30w+1d ดิ้นแรงเหมือนกันค่ะโดยเฉพาะตอนกลางคืน รู้สึกเหนื่อยง่ายและตึงหน้าท้องมาก

31+4 ลูกดิ้นตลอดเลยค่ะ แม่นั่งนานๆไม่ได้เลย ปวดหลังเจ็บก้นกบมากค่ะ ✌️

Super Mum

สู้ๆ ค่ะแม่

Super Mum

✌️✌️✌️