30 ตอบกลับ

38+3 ยังปั้นห่างๆ ไม่ถี่ เจ็บๆคลายๆ กำหนดคลอด4ธ.ค อยากแตกแร้วคะ อึดอัด

เหมือนกันเลยค่ะโดนกระตุ้นปากมดลูกไปยังไมมีท่าทีจะคลอดเลยค่ะ

บ้านนี้12ธันวา..แต่หมอนัดผ่าวันที่4เพราะน้องตัวโตเกินไปค่ะ

บ้านนี้8ธันวา ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ แถมยังไม่โดนกระตุ้นด้วย

27นี้ไม่รู้จะโดนกระตุ้นมั้ย

VIP Member

1 ธันวา ค่ะ แต่ยังไม่มีวี่แววที่จะคลอดเลยค่ะ อยากแตกมาก 38+6

37+1 หมอนัดผ่าพรุ่งนี้แล้วค่ะ แม่เป็นความดันโลหิตสูง 😹

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ บ้านนี้หมอนัด26นี้แล้วค่ะ

บ้านนี้11ธันวาเหมือรกันค่ะล่าสุดแตกแล้วจ้า 37+1

2605ค่ะ แต่แข็งแรงดี

บ้านนี้ 12 ธค. มีเจ็บเตือนมา2วัน ปวดหลังมาก

พี่สาวก็11ธันวาค่ะแต่คลอดวันนี้แล้วค่ะ