30 ตอบกลับ

30ตุลาค่ะบ้านนี้แต่ดูเหมือนว่าน่าจะออกก่อน30ตุลาค่ะปวดหลอกๆแฮงขึ้นเรื่อยๆเป็นมาหลายวันแล้วค่ะ

บ้านนี้แตกแล้วคะ 37w1d กำหนดคลอด14ตค แต่เจ็บท้องก่อนปากมดลูกไม่เปิดเลยผ่าคลอด 24 กย น้ำหนัก 3500 คะ

ค่ะอยากคลอดจะแย่ยุแล้ว

บ้านนี้ 35+2 กำหนด 28 ตค.แต่ถ้าน้องยังไม่กลับหัวคุณหมอนัดผ่า 16 ตค.จร้าา

37+1กำหนดคลอด15ตุลา อยากเเตกไวๆคะ อึดอัดสุดๆทำไรก็ลำบากมากๆ😂

อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ

11ตุลาอึดอัดอยากแตกแล้วไม่รู้แบบนี้ตำ่รึยังท้องแรกจร้า

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ37+1แต่บ้านนี้หมอนัดผ่า7ตุลานี้จร้

อย่กแตกจะแย่ยุแล้วค่ะ วันนี้มีอาการปวดๆหายๆแต่เช้า สงสัยปวดเตือน

กำหนดคลอด 2 ตุลา ผมแอบแตกก่อน 39 w พอดี แตก 25/9/63

ท้องยังสูงเหมือนกันเลยค่ะ 37+5 มีแต่เจ็บเตือน 😆😆

วันนี้ปวดๆหายๆแต่เช้า แต่ปวดไม่เยอะ

แตก21กันยา 34+4 w ค่า กำหนด29ตุลา น้องแข็งแรงดีงับ😊

แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

VIP Member

บ้านนี้หมอนัดวันจันทร์​นี้​แล้วคร้าา