36 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด13ตุลานี้ยังเงียบอยุ่เคยค่ะ

ตอนนี้เริ้มมีน้ำเดินแล้วคงจะออกก่อนกำหนดแน่ๆ

19ตุลา อึดอัดมากแล้วท้องก็แตกลายแล้ว😅😅

สุ้ๆค่ะคุณแม่✌️

เริ่มเจ้บเตืยนร้ะค้ะกำหนดคลอด27นี้ค้ะ

บ้านนี้กำหนด 17 ตุลานี้ ยังเงียบอยู่เลย

สู้ๆน่ะจ๊ะคุณแม่✌️✌️✌️

19 ตุลาคม เหมือนกันจ้า ยังเงียบอยู่เรย

สู้ๆน่ะจ๊ะคุณแม่✌️

VIP Member

กำหนด19ตุลา มีเจ็บท้องเตือนแล้วค่ะ

สู้ๆ✌️จ้าคุณแม่

บ้านนี้28ตุลา ยังไม่มีวี่แววเลยคะ

สู้ๆ✌️น่ะค่ะคุณแม่

บ้านนี้ 24 ต.ค. น้องยังเงียบอยู่เลย

สู้ๆน่ะค่ะคุณแม่✌️

VIP Member

39+2 กำหนด 14 ตุลา ยังไม่มีแววเลยค่ะ

สู้ๆ✌️ค่ะคุณแม่

บ้านนี้12ตุลา ยังเงียบอยู่เลยคะ

สู้ๆ✌️น่ะค่ะคุณแม่✌️