161 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ดูข่าวตั้งแต่มะคืนไม่ปิดทีวีเลย #Pray for Korat

VIP Member

เราก็อยู่โคราชค่ะ แต่ไกลจากที่เกิดเหตุพอสมควร

เป็นกำลังใจให้ทุกครอบครัวที่อยู่ในเหตุการณ์

ขอให้ปลอดภัยติดตามข่าวมาจนถึงตอนนี้เลยค่ะ

น่ากลัวมากไม่กล้าออกไปไหนเลยจิตตกไปเลยค่ะ

VIP Member

เป็นกำลังให้ครอบครัวที่สูญเสีย และทุกๆคน😔

ขอให้ทุกคนปลอดภัย และจับคนร้ายได้เร็วๆ ค่ะ

เป็นห่วงมากค่ะ แม่ๆใครอยู่ระแวกนั้นบ้างคะ

VIP Member

คนร้ายโดนวิสามัญแล้ว เห้ออออโล่งอกไปทีค่ะ

เป็นกำลังใจให้พี่น้องชาวโคราชจ้า สู้ๆๆ✌✌