41 ตอบกลับ

น่าเกลียดน่าชังมากจ้าา ขอให้แข้งแรงทั้งแม่ทั้งลุกน่ะค่ะ เราคลอดวชีระเหมือนกัน กำหนดคลอด29กันยาจ้า

แม่โดนค่าคลอดไป 15,000จ้า

บ้านนี้กหนดคลอด12สิงหายังไม่แตกเลย เลยวันมาแล้ว2วัน เคลียดมากตอนนี้กลัวโดนยาเร่ง

กลัวว่าใช้ยาเร่งละปากมดลูกไม่เปิดแล้วโดนผ่า เพราะตั้งใจอยากคลอดเอง

บ้านนี้กำหนด7สิงหาแต่แอบแตกก่อนเพื่อนเลยคลอดตั้งแต่14กรกฎาแล้วจ้า😂

ว่าววว ตัวเล็กอยากเจอแม่เร๋ว😁

บ้านนี้นัด 23 สิงหา นะตอนนี้ยังไม่มีวี้แววเรยจ้า555+ ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ อีกนิดเด่วแม่ ไม่เกินอาทิตหน้า😊

หมอนัด23 สิงหา ตอนนี้ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ ท้องเเรกด้วย🥰

ท้องแรกจะนานหน่อยแม่ รออีกนิดเด่วจะได้เจอลูกแล้วว😊

กำหนดคลอด22/8/63 ยังม่แตกเลย อยากแตกแล้วค่ะ อยากเห็นหน้าลูกไว

เหมือนกันคะ กำหนด 22 สิงหา เงียบเลย

กำหนดคลอด24 สิงหาเหมือนกันคะแต่ไม่มีวี่แววน้องอยากออกมาเลยยย

สรุปแล้วคลอด17สิงหาจ้า

กำหนด 25 ส.ค. ก็แตกแล้วจ้า 13 ส.ค. น้องเจด้ารายงานตัวค่ะ

น่าซังจังเลยคะ เลี้ยงง่ายๆโตไว้ๆนะคะ

กำหนด24สิงหา เหมือนกันค่ะ ตอนนี้เงียบบมาก

ไม่เกินอาทิตหน้าหรอกแม่ อีกนิดเด่งๆ😇😇

บ้านนี้หมอนัดผ่าคลอด24เหมือนกันค่ะ ยินดีด้วยค่ะ

ขอบคุณคร้าบบ 😀😀