6 ตอบกลับ

เจอปัญหาเดียวกันเลยค่ะแม่ 29weekไม่ทานข้าวเลยค่ะไปกินขนมปังกล้วยไข่ต้มผักแทน จากที่เคยชอบกินนั่นกินนี่อยู่ดีๆเอียนค่ะ

บ้านนี้ปกติกินจุกจิดตลอดเลยค่ะ พอ 30+ มานี่รู้สึกความอยากอาหารน้อยลง แต่ก็พยายามหาอย่างอื่นมาทดแทนค่ะ

จริงค่ะแม่ เรี่มเบื้อมาเรื้อยๆ

เป็นค่ะ รู้สึกว่าเบื่ออาหารตอน35วิคไม่หิวไม่อยากกินอะไรเลย กินเเต่ของจุกจิกกินได้ทีละนิด

สู้ไปด้วยค่ะแม่

บ้านนี้ก้อเป็นค่ะ 34+1 ไม่อยากกินอะไรเลยค่ะ แต่ก้อฝืนใจกิน

สู้ๆนะแม่ เดี๋ยวก็ครอดน้องละ 💞

บ้านนี้เบื่อข้าวเป็นบางครั้งชอบก๋วยเตี๋ยวมาก555555

ไม่เอาอะไรค่ะนอกจาก นม ขหนม ผลไม่✌️✌️ สู้ๆแม่

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

ขอบคุณนะค่ะ เบื้อข้าวมากๆเลยค่ะ