32 ตอบกลับ

วันเดียวกันเลยเตง ยังเงียบอยู่เลย มีมูกเลือดแล้ว แต่ไม่ปวดท้อง แค่เจ็บท้องน้อย จี๊ดๆที่จิมิบางครั้ง ลูกดิ้นน้อยกว่าเดิมมาก ไปโรงพยาบาลหมอก็ให้กลับบ้าน😂🤣

กำหนด16 ก.ค ค่ะ มีอาการปวดท้องน้อย ไม่ถี่ค่ะ รอเจ็บถี่ค่อยไปรพ.ค่ะ ไม่มีน้ำเดิน ไม่มีมูกเลือด

39+5กำหนดคลอด9กค.น้องยังเงียบกริบ ไม่มีอาการใดๆเลยพรุ่งนี้หมอนัดไม่รู้จะโดนอะไรบ้าง

กำหนด​คลอด20ค่ะ​ ไม่มีอาการ​อะไรเลยค่ะ​ เงียบมาก​ ส่วนแม่อึดอัด​ไม่​ไหว​แล้ว​ค่ะ

บ้านนี้ 37+4 ท้องแข็งบ่อยมาก มีเจ็บจิมิบ้างเวลาจะลุกไปฉี่ น้องดิ้นน้อยกว่าเดิม

เป็นเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้กำหนด 19ก.ค . ค่ะ แต่อิแม่ไม่ไหวแล้ว อยากจะแตกแล้ววว😆 เรียกลูกทุกวันเลย

39แล้วยังเงียบยุ่เลยค่ะมีแค่เจบหน่วงๆๆท้องลุกก้อดิ้นน้อยลงกำหนด16นี้ค่ะ

VIP Member

แตกมาแล้วค่าาา 39+2 ปวดท้อง 22ชม. เบ่งคลอดอีก2ชม.เข็ดไปจดตายเลยค่ะ ท้องแรก😂

ไม่รู้เหมือนกันค่ะแม่ หมอนัดตอน 38+6 ติดเครื่องมือฟังเสียงหัวใจลูกเสร็จคุณหมอเรียกเข้าห้องไปกระตุ้นให้เลยค่ะ 😂

บ้านนี้ 38+4 ท้องแข็งบ่อยมาก แต่ไม่มีอาการเจ็บท้องหรืออะไรเลย เงียบสุดๆ

บ้านนี้ 39+4 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อิแม่อยากแตกแช้ว อิแม่ไม่อยากผ่า 😂😂