53 ตอบกลับ

บ้านนี้ 32W ปวดขาตอนนอนต้องพลิกตัวซ้ายทีขวาทีทั้งคืน เริ่มมีอาการปวดท้องน้อยแล้วค่ะ ได้ลูกชาย

บ้านนี้32w3d เพศชาย เหนื่อยง่าย นอนลำบากปวดเมื่อยไปหมด แต่แม่เริ่มเบื่ออาหาร น้องดิ้นเก่งมากค่ะ

31วีค​ เดินนานไม่ค่อยไหวแล้ว​ ปวดขา​ ปวดหลัง​ หน่วงท้อง​ นอนไม่ค่อยหลับ​ ปวดสะโพก​ กรดไหลย้อน

บ้านนี้ 31w นอนก็ไม่หลับ ปวดหลังปวดขา พลิกตัวทีก็ร้องที ท้องใหญ่ สะดือแบบแม่เลย ได้ลูกชายค่ะ

34วีค ยังไม่รู้เพศเหมือนกัน อยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ 2ก.ค นอนไม่หลับตั้งแต่เข้า8เดือนเลย

33วีคละค่ะ ปวดขามากเลย บางทีก็ปวดหลังปวดเอว แต่ที่ปวดที่สุดคือช่วงขาหนีบค่ะ ปวดหน่วงๆ

หมอบอก 90%เปนผู้หญิงค่ะ เเต่ไม่มีไครทักว่าผู้หญิงสักคน มีเเต่คนว่าลูกชาย 30+2 ค่ะ

32w ยังไม่รุ้เพศเเปลว่าคุณเเม่ไม่ได้ไปฝาดครรภ์หรอคะเเปลกจกปกติหมอนัดทุกเดือน

ฝากค่ะแต่พอหมอซาวหนีบบ้างขวางบ้างเรยไม่เหนสักทีค่ะแม่

นอนไม่หลับตอนกลางคืน กลางวันง่วงแต่ต้องทำงาน กำหนด 20กรกฎา เป็นูกชายคะ

บ้านนี้ซาวเเล้วหมอบอกได้ผช. เเต่คนเเถวบ้านทักว่าได้ผญ.555เชื่อใครดี