47 ตอบกลับ

VIP Member

กำหนดคลอด13ก.ค.ค่ะ ตื่นเต้นมากๆแอบกลัวนิดๆ😂

นึกว่าบ้านเป็นบ้านเดียว ที่แอบกลัว 😊😊

บ้านนี้กำหนดคลอด 18 ก.ค. 64 ค่ะ ตอนนี้ได้ 32W 4D ค่ะ

ใกล้ๆกันเลยค่ะ 14 ก.ค. สู้ๆๆค่ะแม่

แม่บ้านนี้นัดคลอด19ก.ค. จ้า แต่อยากคลอดแล้ว

อดทนไว้ค่ะแม่ อย่าเพิ่งคลอด 😁😁

นอนลำบากมากช่วงนี้สู้ๆๆไปด้วยกันค่ะ

วันเดียวกันเลย แม่บ้านนี้มีภาวะเบาหวานด้วย 😅😅😅

บ้านนี้3ก.ค เริ่มเจ็บท้องเตือนแล้วจร้า

ใกล้แล้ว อืบไว้ให้ได้ 38 wk. ค่ะแม่

กำหนด18ก.ค ค่ะ ตื่นเต้นมากๆค่ะ #ท้อง2✌️

VIP Member

1ก.คจ้าไม่เคยมีอาการอะไรเลยเงียบมาก55

เเม่อยากเห็นเเล้วอีกอึดใจเดียว

บ้านนี้1ก.ค.คะ​ หมอบอกเสี่ยงคลอดก่อน

ดูแลสุขภาพด้วยนะคะแม่ สู้ๆค่ะ ขอให้ถึงเป้าหมายให้มากที่สุด

กำหนด 2 ก.ค. 64 สถานการณ์ ปกติดีเลย จ้า ^^

กำหนด20/7/64 ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ