63 ตอบกลับ

40+2ยังไม่เลยค่ะวันนี้หมอนัดแร้วตรวจภายในหมอบอกปากมดลูกยังเปิดเลย

บ้านนี้หมอบอกปากมดลูกยังไม่เปิดเหมือนกันคะ แอบกังวลเหมือนกันคะ

บ้านนี้ก็ยังแม่ มีแต่เจ็บเตือน แม่รอแล้ว รออีกอยากเจอหน้า ลูก

หมอนัดผ่าคลอด 29 กันยายนค่ะ ใกล้จะได้เจอหน้าน้องแล้วค่ะ

บ้านนี้รุ้นทุกวัน กระตุ้นแล้วน้องไม่ยอมออก 39+6 กำหนดคลอด25 ก.ย

รอเหมือนกันคะแม่ อยากออกจะแย่แล้ว เมื่อไหร่จะออกมาเล่นกัน

กันยาด้วยคนคร้า 40สัปดาห์2วันเร่งคลอดไปวันที่18กยคร้า

หนูเองก้อกันยาเเต่เเตกเเล่ว นัดคลอดวันที่18เเต่คลอดวันที่13

เหมือนกันเรยค่ะบ้านนี้เรยกำหนดคลอดแร้วทีมเดือนกันยายน

บ้านนี้ 39w4d ปากมดลูกเปิด 1 ซ มา2วัน หมอเลยให้กลับบ้าน😂😂

VIP Member

ทางนี้จ้าแม่ กำหนด26 กย ไร้วี่แววอยู่เลย รอลุ้นทุกวันเลย