21 ตอบกลับ

VIP Member

ปกติยังไม่ท้องคือมีเส้นอยู่ใต้สะดือจางๆ พอท้องเท่านั้นแหละคะ เข้าเดือนที่5ปุ๊บนางขึ้นมายาวมากจ้าา ตอนนี้ 27w แล้วจ้า

จ้า รอลุ้นน้ะ🥰🥰

VIP Member

บ้านนี้มีตั้งแต่ยังไม่ท้องค่ะ พอท้อง หน้าท้องเริ่มขยาย ขนขึ้น สีเส้นเริ่มเข้มขึ้นค่ะ

จ้า🥰🥰

บ้านนี้ขึ้นค่ะชัดมาก แต่ท้องยังไม่ออกเลยค่ะกลัวเด็กตัวน้อย ตอนนี้4เดือนกว่าแล้วค่ะ

บำรุงเยอะๆน้ะค้ะ 🥰🥰

จะ26W+6เเล้วค้ะ เปนคนมีเส้นดำมาตัังเเต่ยังไม่ท้องอีก ตอนนี้เส้นดำหนามากกว่าเดิม

จ้า คลอดเสร็จน่าจะหายน้ะค้ะคุณแม่🥰🥰

บ้านนี้ มีตั้งแต่ยังไม่ท้องคะ เป็นคนที่มีเส้นตรงกลางท้องยุแล้วคะ 555+

จ้า🥰🥰

ยังไม่มาจ้า รอก่อน นี่เพิ่งมา 28สัปดา ลางๆ ตอนนี้ 33 กว่าแล้ว

จ้า🥰🥰

อายุครรภ์เท่ากันเรยค่ะแม่22weekบ้านนี้ท้อง3มีจางๆค่ะ

ปกติค่ะแม่

แล้วแต่คนค่ะคุณแม่ บ้านนี้มีจางมากค่ะ

พึ่งมามีตอน6-7เดือน ตอนนี้7เดือนเเล้ว

จ้า🥰🥰

แล้วแต่คนค่ะ บ้านนี้ 25 w ยังไม่มีเลย

จ้า 🥰🥰