28 ตอบกลับ

ปกติค่ะแม่ บ้านนี้หมอก็นีดแบบนี้ ยิ่งใกล้คลอด อาทิตย์เว้นอาทิตย์เลยค่ะ

ปกติค่ะ ดีออกนะคะ จะได้รู้ถึงความแข็งแรงลูกตลอดๆ ทั้งน้ำหนัก และการเจร

ปกติค่ะ เราตั้งแต่30-36w นัด2อาทิตย์ที หลังจากนั้น37-จนคลอดนัดทุกอาทิตย์ค่ะ

Super Mum

บ้านนี้นัดทุกเดือน ช่วง 30 วีค 2ครั้ง/เดือน ช่วง 35 วีค ทุกอาทิตย์ค่ะ

บ้านนี้ทุกเดือนคะแต่ถ้า30วีคขึ้นไปคงได้นัดบ่อยขึ้น

บ้านนี้ก็นัดทุก 2 อาทิดเหมือนกันค่ะ กำลังจะเข้า 31 Weeks

ปกติค่ะ 30 วิคไปนัดทุก2อาทิตย์ ช่วง35 ไปนัดทุกอาทิตย์

บ้านนี้จะ32วีคแล้วยังนัดเดือนละครั้งค่ะ

ปกติค่ะ ยิ่งฝากพิเศษ ถี่ยิบเลยค่ะแม่

ปกติค่ะ เราก็ถี่ เพราะใกล้จะคลอดแล้ว