6 ตอบกลับ

เราก็เป็นค่ะตอนนี้ 19 w บางวันก็รู้สึกเหงามากช่วงพ่อไปทำงานแอบร้องไห้คนเดียวก็เลยพยายามหาหนังหรือซีรี่แนวตลกหรือเบาสมองดูค่ะ พอช่วยได้เบี่ยงเบนความสนใจตัวเองแม่ก็สู้ๆ นะคะ✌️

เหมือนกันเลยค่ะ ร้องหนักมาก เลยงื้อ เหมือนคนโดนทิ้งนะคะ หนูน้อยใจฟุ้งซ่านไปหมด พยายามหารัยทำแล้วนะคะเหมือนยิ่งหายิ่งร้อง เพราะ คิดมากนะคะ แม่ก็สู้ๆ เช่นกันนะคะ ✌️🥹❤️

เราก็เป็นค่ะ20wรู้สึกนอยพ่อเขาตลอดเลยรู้สึกเหมือนเขาไม่รักเรากับลูกทั้งๆที่เขาก็ทำตัวปกติ บางวันนึกอยากร้องไห้ก็ร้องเหมือนอยากให้เขามาเอาใจ อารมณ์ขึ้นลงสุดๆ😅

เพราะฮอโมนคนท้องคะ ระวังเป็น ซึมเศร้าคะ

หนู กลัวเหมือนกันค่ะ พยายามจัดการตัวเองอยู่ แต่ก็เหมือนเดิมเลยค่ะ 🥹

ของเราเป็นตอนไตรมาสแรก

หนูเพิ่งเป็นนะคะ จากเมื่อก่อน ไม่เคยเป็นเลยค่ะ หนูแอบท้อจังค่ะ 🥹

เราก็เป็นเหมือนกันค่ะ

ค่ะ😊

เป็นค่ะ

ท้อเหมือนกันนะคะ กว่าจะผ่านแต่ละความรู้สึก เหมือนยิ่งพยายามจัดการอารมณ์เหมือนยิ่งเป็นเลยค่ะ ✌️🥹