4 ตอบกลับ

VIP Member

ตามหลักธรรมะก็คือ ตามบุญกรรมที่สร้างมาค่ะ คนรวยก็ยังไม่พ้น ทำลูกเป็นแสนเป็นล้านยังไม่ได้ก็มี หมั่นทำบุญเยอะๆนะคะ ขอพรให้มีความสุข (ไม่ต้องไปขอลูกจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่ไหนนะ) ขอเพียงแค่ความสุขเดวธรรมะจะจัดสรรเอง อะไรที่เป็นความสุขของเราบุญมีมากพอ ธรรมะจัดสรรให้แน่นอน เราเชื่อเรื่องนี้มาก ว่ามีอยู่จริง

เราก็เคยผ่านมาค่ะ😅กว่าจะมี

บ้านนี้ปล่อยมา2ปี ติดได้7w รู้แค่2-3วัน วันที่4น้องก็ไม่อยู่แล้วค่ะ เสียใจมาก ร้องไห้ทุกวันเลย

สู้ๆนะคะ สักวันน้องต้องมาเกิดกับเราค่ะ

VIP Member

เห็นด้วยคะ ได้แต่รอๆๆๆเมื่อไรจะมีกับเขาสักที สู้ๆๆๆนะคะ

ต้องมีสักวันคะ สู้ๆๆๆ

VIP Member

ความเครียด ความกดดันก็มีผลค่ะ

ทุกวันนี้พยายามปล่อยตัวตามสบายเลยค่ะ แต่ก็มีบ้างที่คิดและเครียดเรื่องที่ว่าอยากจะมีน้อง มีอาการทุกอย่างเหมือนคนท้องเลยค่ะ 😥