51 ตอบกลับ

นี่จะ9เดือนแล้วค่ะท้องยังแค่นี้เลยแต่น้ำหนักลูกปรกติทุกอย่าง

20วีคค่ะ มันก็จะกลมๆค่ะ ใส่ชุดรัดแล้วเห็นชัดมากค่ะว่าท้องป่องออกมา

บ้านนี้21สัปดาห์3วันท้อง2ไม่ใหญ่เหมือนกันคะแต่รู้เพศแล้วคะดิ้นดีปกติ

5เดือนเหมือนกันคะ แต่ว่าท้องออกสะดือหายแล้วคะ ดิ้นเก่งใช้ได้เลยค่า❤

บ้านนี้ 17 w. ค่ะ ท้องยังไม่ออกเลยแต่ ดิ้นเก่งมากเลยค่ะ เด็ก​ผู้ชาย

เหมือนกันค่ะ 5 เดือน ยังไม่ดิ้น ซาวไม่เห็น เเต่ท้องออกหน่อยๆค่ะ

ที่จริง​ 3​ เดือนก็เห็นเพศแล้วนะค่ะลองพบหมออีกทีนะคะคุณแม่

บ้านนี้30+2w ท้องยังไม่ออกเท่าไรเลยค่ะ แต่ลูกดิ้นเก่งมากเลยค่ะ

5เดือนเหมือนกันค่ะรุ้สึกลูกดิ้นแค่วันละ2-3ครั้งเองค่ะ

เหมือนกันเรยค่ะ 5เดือนแร้ว ยังไม่ได้ซาวด์เลย กังวลมาก