48 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้เปนค่ะ เด็กจะตัวใหญ่ คนแก่ว่างั้นค่ะ

ที่ตัวลายขาลายเขาบอกว่าเด็กจะตัวใหญ่ขึ้นค่ะ

ปกติค่ะ น้องจะมีตัวลายเมื่อเจออากาศเย็นค่ะ

VIP Member

ปกติค่ะเด็กกำลังโตค่ะ ลูกสาวบ้านนี้ก็เป็นค่ะ

แถวบ้านเรียกลายนำ้คนแก่บอกว่าเด็กจะอ้วนท้วน

ลูกสาวบ้านนี้ก้ลาย​ เขาบอกว่าเด็กจะตัวใหญ่

ลายขนาดนี้อีกหน่อยแม่คงอุ้มไม่ไหวแน่เลย😁

VIP Member

น้องจะขยาย​ จะโตอีกมากค่ะ​ จ้ำม่ำมากแน่ๆ

ปกติค่ะบ้านนี้ก็ยังลายยุ่2เดือนแล้วค่ะ

ลูกชายบ้านนี้ก้ลายจร้า ลายทั้งตัวเลย