16 ตอบกลับ

ถ้าอยากให้น้องหัวทุย ต้องนอนตะแคงข้างถูกแล้วค่ะ พอน้องได้เวลานอนอีกรอบ ก็พลิกอีกด้านค่ะ นอนหงาย หัวจะแบบนะค่ะ

นอนหงายหัวน้องจะแบนและยังผวาตื่นบ่อยด้วยค่ะถ้าน้องชอบนอนตะแคงก้อพลิกตัวน้องเปลี่ยนข้างทุกชั่วโมงหัวจะได้ไม่แบนข้างใดข้างหนึ่งค่ะ

ดีจังเลยค่ะที่ลูกชอบนอนตะแคง ลูกบ้านนี้นอนหงายอย่างเดียวจับนอนตะแคงทีไรร้องจะเป็นจะตายเลยค่ะ

บ้านนี้ก้อนอนตะแคงตลอดจ้า สลับซ้าย-ขวา พอลูกดิ้นไปดิ้นมาก้อมาท่าหงายเอง หัวสวยด้วยจ้า

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-35935)

ให้นอนตะแคงดีแล้วค่ะ หัวจะสวย ไม่ผวา ไม่สะดุ้ง นอนนานกว่านอนหงายค่ะ

บ้านนี้ก้อนอนตะแคงข้างค้ะ จับนอนหงายทีรัยเปลี่ยนตะแคงข้างเองตลอด

นอนตะแคงสลับไปมาค่ะหัวน้องจะได้ไม่แบน จะทุยสวย

นอนตะแคงก็ถูกแล้ว สลับเปลี่ยนข้างให้น้องบ่อยๆ

นอนตะแคงได้ค่ะหัวสวยด้วย แต่ให้น้องสลับข้าง

ให้ลูกนอนสลับท่านะคะตะเเคงคุณเเม่ พยายามคะ