54 ตอบกลับ

ใช้บีแพนเท็นคะใช้ดีซื้อที่เซ่เว่นก็มีคะไม่ต้องใช้แป้งทานะคะ

อาบน้ำเช็ดให้แห้งแล้วทาแป้งบางๆคะลูกเคยเป็นต้องเช็ดให้แห้ง

บ้านนี้ใช้ออยค่ะทาให้ทุกครั้งหลังถ่าย หรือหลังอาบนํ้าค่ะ

วาสลีนกะบีแพนเทน ถ้าจะทาแป้ง เช็คให้แห้งก่อน

ลูกบ้านนี้ก็เป็นคะ แม่ใช้ยี่ห้อนี้ดีจริงคะ

VIP Member

แม่เอาวาสลีนทาแล้วก็เอาแป้งโยคีทาตามเลยค่ะ

แบบนี้เลยค่ะ ลูกเราก็ทำแบบนี้

วาสลีนกระปุกชมพูกจ้าเเม่ กันผดผื่นผ้าอ้อม

TA 0.02%หายไว พอหายแล้วใช้ บีแพนเธน ทาตลอดนะคะ

งดใช้แป้งไปใช้ยายี่ห้อบีเพ็นเท้นแทนคะ

ถ้าเป็นไปได้บางช่วงเวลางดแพมพิสบ้าง