18 ตอบกลับ

ปล่อยเดือนเดียวจริงๆค่ะ ไม่คิดว่าจะมาเร็วตั้งตัวไม่ทันเลยค่ะ

ทีแรกจะปล่อยปีหน้า กลัวน้องมาช้า ที่ไหนได้มาทันที สามีอึ้งเชียว

VIP Member

คุณแม่จะต้องไม่เครียดไม่กังวลเดียวน้องก็มาเองคะ

ยอมรับว่ากังวล คาดหวังทุกเดือนเลยแม่

VIP Member

ปล่อยเดือนเดียวติดค่ะ กินโฟลิก วัดไข่ตก ทุกวันค่ะ

นัดวันไข่ตกค่ะ ท้องแน่ เรานัดแล้วท้องจริง ไหน1เดือน

นับแล้วค่ะ เจอขีดเข้ม xxx วันเว้นวัน ก็ยังไม่ติด

VIP Member

แล้วแต่คนค่ะ. แนะนำให้ไปตรวจสุขภาพก่อนค่ะ

รอปจด. หยุดก่อน ปล่อยมา 6 เดือนแล้วค่ะแม่

ลองใช้ที่ตรวจนับวันไข่ตกดูนะคะ

สู้ๆค่ะแม่ เราปล่อยมา สี่ปีเบาๆ

ยินดีด้วยค่ะ

VIP Member

ประจำเดือนมาตรงสม่ำเสมอไหมคะ

ขอบคุณค่ะ