17 ตอบกลับ

VIP Member

ก็ถือว่าน้ำหนักดีนะค่ะแม่ ไม่ได้น้อยเลย

มาคราวก่อนยังบอกยุเลยว่าน้ำหนักดีมาก พอมารอบนี้บอกน้ำหนักน้อย ใจหาย😥

VIP Member

เชื่อหมอจ้า ในแอปบ้านนี้ก็ไม่ตรง

อย่าเครียดไปเลยจ้าแม่ สู้ๆนะคะ

VIP Member

32 week 2000 กรัม เราว่าโอเคมากเลยนะคะ

นั่นสิคะ คุณหมอทำให้เครียดเลยค่ะ😅

เชื่อหมดดีที่สุดค่ะแม่

หมอแนะนำให้ทานไข่วันละ 3 ฟอง นม 3 กล่อง ตอนนี้ก็พยามทำตามที่หมอบอกยุค่ะ ขอบคุนมากค่ะ😍

น้ำหนักดีเลยนะคะ

นั่นสินะคะ ดูในแอปก้อบอกปกติเกินเกณฑ์ด้วยซ้ำ หมอน้อหมอ ทำแม่กังวลเลย😥

TapFluencer

น้ำหนักดีจ้า

ขอบคุนค่ะ

VIP Member

เชื่อหมอคะ

ขอบคุนค่ะ ตอนนี้ก้อยังทำตามที่หมอแนะนำยุค่ะ ไม่รุ้จะทันมั้ย นอยนิดๆ