49 ตอบกลับ

กินโฟริคบำรุงครรภ์ก่อนวางแผนตั้งครรภ์อย่างน้อย 3 เดือนค่ะ และใช้แอฟไข่ตกลองดูนะคะ บ้านนี้ทำ 2 เดือน น้องก้อมาเลยค่ะ ตอนนี้ท้อง 5 เดือนแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ปล่อยมา 6 ปี เต็ม ประจำเดือนมาไม่ปกติไปตรวจภายใน หมอให้ยาปรับฮอร์โมนมากิน 7 วัน ไม่ถึงเดือน ติดเลยค่ะ 🎀😁 ตอนนี้แม่ 21 2 วีคแล้วค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้เรา 33+4 วีคแล้ว

สู้ๆน้ะค่ะสักวันน้องก็คงมาค่ะอย่าไปเคลียดค่ะไม่งั้นลองปรึษาหมอดูค่ะบ้านนี้เอาเข็มออกได้1กว่าน้องก็มาเลยค่ะตอนนี้5เดือนแล้วค่า

ลองไปปรึษาหมอดูค่ะหรือว่าทำให้ตัวเองไม่ต้องเคลียดเดียวน้องก็มาค่ะอยุ่ที่จะมาตอนไหนของแม่บ้านนี้ตอนแรกหมอก็บอกมีลุกยากด้วยค่ะแต่เอาเข็มออกได้1เดือนน้องก็มาค่ะอย่าไปกัวงลค่ะเดียวน้องก็มาเองค่ะสู้น้ะค่ะเป็นกำลังใจให้น้ะค่า

เน้นคุณภาพมากกว่าปริมาณค่ะ เพื่อให้อสุจิแข็งแรง และหลังจากเสร็จกิจให้ยกก้นสูงเข้าไว้ นอนแช่ไปก่อนพักนึงค่อยไปล้างตัวค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ บ้านนี้ก็มีลูกยากเหมือนกันค่ะ คุณแม่ดูแลตัวเอง ทานโฟลิก และก็ไม่เครียดนะคะแม่ เดี๋ยวน้องก็มาค่ะ✌️✌️✌️

บ้านนี้ปล่อยมา3ปีเต็มค่ะ ไม่ได้บำรุง ปล่อยจนลืมเรื่องลูกไปเลยค่ะ หนูคิดว่าลูกเลือกช่วงเวลามากกว่าค่ะ ตอนนี้ 36วีคแล้วค่ะ

กินยาคุมให้ไข่ตกค่ะ เรากินแอนนา4-5เดือนปล่อยแล้วติดเลยมีอะไรกันในเดือนนั้นแค่รอบเดียวก่อนหน้านี้ปล่อยมา2ปีไม่ติดค่ะ

นับวันตกไข่ค่ะ เราก็ปล่อยเป็นปีกว่าจะมา ให้คุณพ่องดเหล้า เราก็งดด้วยนะคะ บำรุงรากสามสิบด้วยค่ะกินทุกวันติดเลย

ทางนี้กินยา คิสเตอร์ค่ะ จะมีตัวบำรุงทั้งชายและหญิง เคยหลุด2ครั้ง ประจำเดือนมาไม่ปกติ ตอนนี้ 28+2 แล้วค่ะ สู้ๆนะคะ

ลองสังเกตมูกไข่ตกของคุณผู้หญิงค่ะ สำหรับเราได้ผลกว่าแผ่นตรวจ LH ทำเสร็จยกขาเอาหมอนรองก้นค้างไว้ซัก15-30นาทีค่ะ