127 ตอบกลับ

ยุติเถอะค่ะถ้าเค้าออกมาเราจะสงสารเค้ามากกว่านี้สู้ๆนะค่ะ

ยุติไปหลายเดือนแล้วค่ะ

VIP Member

สิ่งที่แม่ตัดสินใจคือสิ่งที่ดีที่สุดแล้วค่ะ สู้ๆค่ะ

แล้วเราจะรู้ได้ยังไงค่ะว่าเขาเป็น หมอตรวจจากอะไรค่ะ

ขอบคุณ คุณแม่ทุกคนค่ะที่แนะนำ

เป็นกำลังใจให้ครับขอให้ครอบครัวกลับมาเข้มแข็งไวๆ

VIP Member

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ลองปรึกษากับสามีดูนะคะ

ยุติไปแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

อายุครรภ์เท่าไรค่ะ ผลจากการเจาะน้ำคล่ำเหรอค่ะ

19wค่ะ ช่ายค่ะ

คุณแม่อายุเท่าไรคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

สู้ๆนะคะ แต่อยากทราบว่าแม่ตรวจตอนไหนคะ

ยินดีค่ะ 😊

ขอเป็นกำลังใจให้นะ สู้ๆนะคะคุณแม่

เป็นกำลังใจ ให้ค่ะ สู้ สู้ นะคะ