41 ตอบกลับ

VIP Member

ของเราตอน 6 เดือนค่ะ กำหนด 10 กย. ลูกชายค่ะ ท้องก็ถือว่าไม่เล็กค่ะ นน. น้องตามเกณฑ์ ถ้าใส่เสื้อผ้า อาจเห็นไม่ชัด เพราะเป็นคนผอม สูง ค่ะ 😊

ไม่เล็กเลยนะคะ โฟกัสแค่นน.น้องพอค่ะแม่ บ้านนี้ตอน6เดือยเล็กกว่านี้อีกค่ะ แต่นน.น้องตามเกณฑ์ ตอน6เดือนคะ

บ้านนี้ท้องเล็กกว่านี้อีกจ้า 6เดือนเหมือนกัน ได้ลูกชายเหมือนกัน กำหนดคลอด 25/9/63 จ้า😁

ว้าวๆๆใกล้ๆกันเลย

บ้านนี้สนใจแค่นน.ลูกค่ะใครจะว่ายังใงก็ช่างแค่ลูกสมบูรณ์​ปกติดีก็พอใจแล้วจ้า

บ้านนี้ขนาดท้อง2ยังมีคนทักว่าเล็กเลยค่า☺️ แต่หมอบอกน้ำหนักลูกตามเกนจ้า 😊😊

เราตัวเล็กคนเลยมองว่าท้องเราเล็กแต่จริงๆแล้วไม่เล็กนะคะ #ตอนหกเดือนกว่า

บ้านนี้ก็เล้กค้าาา ได้ผญ. 6เดือนเหมืินกันค่ะ กำหนดคลอด 26/9/63 ค่ะ

เท่าของเราตอนนี้เลยค่ะของเราเริ่มเข้าเดือนที่9แล้ว😊

รูปนี้ตอนท้อง 7 เดือน น้องออกก่อนกำหนด 34 วีค หนัก 2750 จ้า

นี่เล็กหรอ เรา9เดือนจนคลอดละ ยังเล็กกว่านี้เป็นครึ่ง