43 ตอบกลับ

39วีคค่ะ เงียบมากๆๆๆๆ แต่ไม่ค่อยกังวลเท่าไรเพราะคนแรกคลอดตอน41วีค

เงียบเหมือนกันค่ะ เมื่อวานตรวจภายใน ปากมดลูกยังไม่เปิดซักเซ็น

เงียบค่ะ ใจคอไม่ดี ถ้าอาทิตย์นี้ไม่คลอด อาทิตย์หน้าจะขอผ่าออก

บ้านนี้พึ่งไปกระตุ้นปากมดลูกมาเจ็บมากกำหนดคลอด19ตุลานี้.

บ้านนี้ครบ40wแล้ว แต่มดลูกไม่ยอมเปิด เตรียมผ่าพรุ่งนี้จ้า

39 w 4 d เงียบเหมือนกันเลยค่ะ😂 สงสัยไม่อยากออกมาแล้วมั้ง😍😁

บ้านนี้ กำหนดคลอด 21 ตุลา ค่ะ น้องคลอด 8 ตุลาเลย 38+2 ค่า

แตก 25 กันยา กำหนดคลอด 2 ตุลา ค่ะ สู้ ๆ ครับ แม่ๆ

บ้านนี้แตกแล้วคะกำหนดคลอด23ตุลาแตกจิง11ตุลาคะ38+2

สู้ๆนะคะคุนแม่

39+5จ้ายังเงีบอยู่เลย แต่กำหนดพรุ่งนี้จ้า🙂🙂