33 ตอบกลับ

ทีมมิถุนา บ้านนี้ได้ลูกสาวจ้า ท้องที่2 สาวๆเต็มบ้านแน่☺️

บ้านนี้อยากได้ลูกชายค่ะ 2คนแรกก็ลูกชาย ไม่ถนัดเลี้ยงลูกสาวเลยค่ะ 😂

ทีมมิถุนา ผลตรวจนิฟฟี่ ได้ลูกสาวค่า สมใจคุณพ่อเลย ☺️

ยินดีด้วยนะคะ 🥰

อยากได้ลูกสาวค่ะ หมอว่าน่าจะสาวแต่ยังไม่ชัวร์

ขอให้สมหวังนะคะแม่🥰

ท้องแรกลูกสาว​ คน2ในท้องผู้ชายจ้า​ ทีมมิถุนายน​66

ได้ทั้งหญิงทั้งชายเลย ดีใจด้วยนะคะแม่ 🥰

มิถุนาเหมือนกันจร้าาา รอลุ้นที่17นี้ค่ะ😹

ซาวด์ค่ะ☺️

ทีมมิ.ย. ค่ะ ผลตรวจ nipt ได้ลูกชายจ้า 😊😊

มาเป็นพวงเลยค่ะ #ได้ผู้ชายค่ะแม่ 😅

ชัดเลย55555555555

ทีมมิถุนายนบ้านนี่ได้ลูกสาวค่ะ

มีแต่ลูกสาวทั้งนั้นเลย🤣 ยินดีด้วยนะคะแม่ ❤️

1มิถุนาค่ะคุณหมอบอกผุ้ชาย80%ค่ะ

รอลุ้นวันที่23ม.ค. ที่จะถึงนี้ค่ะ

ไม่ซีเรียสเหมือนกันค่ะ แต่แฟนอยากได้ผช.