75 ตอบกลับ

บ้านนี้ขับจนคลอดค่ะ ทำอะไรเองทุกอย่างไม่ว่าครรภ์ที่3แล้วก็ตามค่ะตอนนี้

VIP Member

เราไม่ได้เป็นคนขับ แต่ซ้อนตลอดเลยค่ะ 8 เดือนครึ่งแล้วก็ยังซ้อนอยู่

บ้านนี้ขับจน39+4Weeksเลยแต่ลูกออกมาแข็งแรงแล้วก็สมประกอบทุกอย่างค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 31 วีค ยังขับมอไซค์ไปทำงานอยู่เลยค่ะ แต่ระมัดระวังมากขึ้น

5 เดือนยังรับรถไปส่งลูกชายไป รร. อยู่เลยค่ะระยะทางก็ประมาณ. 15. กม

บ้านนี้8เดือนยังขับและยังนั่งซ้อนไปไหนมาไหนอยู่เลยค่ะ😆

บ้านนี้จะ8เดือนแล้ว ยังขับยุเลยค่ะแม่ แต่ขับระวังมากขึ้นค่ะ

เราท้อง 7 เดือนกว่าๆก็ยังขับมอไซอยู่นะ แค่ระวังเวลาตกหลุด

ขับค่ะ บ้านนี้ก็จะ5เดือนเเล้วค่ะ คงจะขับจนกว่าจะใกล้คลอด

ระวังไว้ดีกว่าค่ะ คนไม่เปนไรก็ดีไป เปนห่วงลุกมากๆค่ะ