25 ตอบกลับ

เหมือนเราเลยค่ะ ไม่ค่อยสนใจอะไร เราทำงานจนคลอดแถมเลี้ยงลูกคนเดียว แฟนเอาแต่เล่นเกม พอแฟนติดคุกช่วงเราท้องเราเลยไม่สนใจเหมือนกัน ทำแต่งานเราเพื่อหาเงินมาเลี้ยงลูกส่วนแฟนปล่อยพ่อแม่เขาไปจัดการเอา เก็บเงินไว้ค่านมค่าแพมเพิดดีกว่า

VIP Member

ใจเขาใจเราค่ะ ไม่มีคัยเข้าใจเราได้ในทุกอย่างแม้แต่ตัวเราเอง ปล.ช่วยพิมให้ถูกด้วยนะค่ะอย่าพิมเป็นเล่นเฟสบุ๊กเพราะคนส่วนมากจะอ่านไม่รู้เรื่องค่ะ

บ้านนี้เข้าใจ มีไม่เข้าใจบ้างน้อยค่ะ 😅 แต่ส่วนมากจะเข้าใจ พิมพ์วัยรุ่น อ่านอยากค่ะ 😂 บ้างที่เรายังไม่เข้าใจตัวเราเองเลย 😂 จะให้คนอื่นมาเข้าใจ 😂

ภาษา🙄🙄 ขนาดพิมพ์ยังไม่รู้เรื่องไม่ถูกต้อง​ ไปพิมพ์ให้ถูกก่อนค่ะ​ บางทีอาจจะพูดไม่รู้เรื่องเหมือนพิมพ์ก็ได้​ ขอโทษนะคะถ้าแรงเกินไป​

สู้ๆค่ะ เรื่องแบบนี้ต้องคุยกันค่ะถึงจะเข้าใจกัน แต่ว่าภาษาวิบัติมากจ้า พิมพ์ให้ถูกง่ายต่อการอ่านดีกว่าเนอะ อย่าให้ใครมาว่าเอาได้

ทุกคนบนโลกไม่เหมือนกันค่ะ เราก้อต้องเข้าใจเค้าฝ่ายชายด้วยนะคะคนละครึ่งทางดีกว่าให้เค้ามาเข้าใจเราฝ่ายเดียว

VIP Member

เอาแต่ใจมากไปรึป่าวคะ เค้าเลยเป็นแบบนั้น (ไม่ได้เข้าข้างใครนะคะ ) เพราะเราเห็นมาหลายเคสที่แตกต่างกันออกไปค่ะ

สู้ๆค่ะ เป็นธรรมดาเพราะเค้าเป็นผ.ช ต้องให้เวลาเค้าปรับรึทำความเข้าใจผ.ญ

เราเป็นผู้หญิงเรายังเข้าใจยากเลยค่ะคุณ ไม่แปลกที่ผู้ชายจะไม่เข้าใจ

ถ้าพิมพ์อ่านง่ายผู้ชายน่าจะเข้าใจมากขึ้นนะคะ