33 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เหมือน​กันจ้ะทั้งคันทั้งแตก​ 36+2w

ทำใจไว้แล้วค่ะแม่ ถึงท้องจะลายแต่ขอให้เขาออกมาแข็งแรงก็พอแล้ว

ว้าว ตื่นเต้นจังค่ะ ทางนี้ก้อตื่นเต้น

ตื่นเต้นมากค่ะแม่

น้ำหนักเท่าไหร่แล้วคะท้องใหญ่มาก

คุณ​แม่กินอะไรเสริมน้ำหนัก​ลูกคะ

นมจืดตราหมีค่ะ แล้วก็ได้วิตามินจากคุณหมอค่ะแม่

ท้องโตมากเลยใกล้แล้วดีใจด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ อยากออกมาเลยอึดอัด อยากเจอหน้าเค้ามากกว่า

ท้องใหญ่มากจ้า เหมือนกันเลย

ขอให้ปลอดภัยราบรื่นนะคะ

TapFluencer

น้ำหนัก​แม่ขึ้น​มา​กี่โล​

น้องได้กี่กิโลแล้วแม่ น้ำหนัก​ขึ้นพอๆกันเลย บ้านนี้น้องได้2400กรัมแล้ว หมอบอกน้องค่อนข้าง​ใหญ่​

ใหญ่มากคะแม่ พุงใสดีจัง

นีเวียตลับสีน้ำเงินค่ะ

คอนเฟิมอีกเสียง นีเวียตลับน้ำเงินคะ